ai động vào ống nghe của tôi

  • Reads 64,568
  • Votes 1,603
  • Parts 76
  • Time 15h 42m

Ongoing, First published Dec 03, 2019

Bạn đang xem: ai động vào ống nghe của tôi

Table of contents

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

    Xem thêm: ám hắc chi quang

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Thu, Apr 30, 2020

  • Mon, May 4, 2020

  • Sun, May 10, 2020

  • Fri, May 15, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Mon, Jun 1, 2020

  • Mon, Jun 8, 2020

  • Wed, Jun 17, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

    Xem thêm: nhật truyện full

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

Tác giả: Ngưng Lũng
    
    Thể loại: Ngôn tình tân tiến, oan gia, hắn học tập, nghiệp giới tinh nhanh, sủng
    
    Độ dài: 97 chương
    
    Chuyển ngữ: Queenie_ Sk + An Hiên
    
    Poster: Mạc Y Phi
    Nguồn : Liệt Hỏa Các
    
    Văn án:
    
    Vừa bước đi nhập lâm sàng, Thư Tần vẫn gặp gỡ cần 'đại ca' khu vực nội trú Vũ Minh.
    
    tường được Thư Tần là sư muội, vẻ mặt mũi Vũ Minh khinh thường khỉnh: "Phải chỉ dẫn à? Ai sở hữu nguyện vọng dẫn dắt thì thực hiện cút, tôi ko thích!"
    
    Tuy nhiên công ty nhiệm khoa vẫn lên giờ đồng hồ, Vũ Minh bị nghiền cần chỉ dẫn Thư Tần một mon.
    
    Từ cỗ dạng không dễ chịu gửi lịch sự mừng thì thầm.
    
    Đến thời điểm này cho tới phiên Thư Tần khó khăn chịu: "Lúc trước là ai ko Chịu đựng dẫn dắt em vậy!!! Sao giờ đây ham muốn xua đuổi tuy nhiên xua đuổi ko được thế này?!!!!"
    
    Đọc và để lại cảm nhận nhé!!!!