bạch nguyệt quang trong kim ốc

  • Reads 348,489
  • Votes 21,539
  • Parts 80

Ongoing, First published Apr 22, 2021

Bạn đang xem: bạch nguyệt quang trong kim ốc

Table of contents

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Chương 1 : Bạch Nguyệt Quang

    Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Chương 3 : Không quan trọng đâu

    Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Sat, Jun 26, 2021

  • Chương 12: Học sinh cấp cho hai

    Sat, Jun 26, 2021

  • Sat, Jun 26, 2021

  • Chương 14: Ngô xào phân tử thông

    Sat, Jun 26, 2021

  • Chương 15.1: Kì thi đua tháng

    Tue, Jun 29, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Chương 21: Hôm ni với mưa

    Tue, Jul 13, 2021

  • Tue, Jul 13, 2021

  • Chương 23: Đánh đòn phủ đầu

    Tue, Jul 13, 2021

  • Tue, Jul 13, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Sat, Jul 31, 2021

  • Chương 29: Tiết tè tuyết

    Sat, Jul 31, 2021

  • Sat, Jul 31, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 11, 2021

  • Chương 34: Nguyện vọng giáng sinh

    Sat, Aug 14, 2021

    Xem thêm: trọng sinh kim chủ lão công không dễ chiều

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Wed, Aug 25, 2021

  • Wed, Aug 25, 2021

  • Wed, Aug 25, 2021

  • Chương 39: Ngoan một chút

    Wed, Aug 25, 2021

  • Wed, Aug 25, 2021

  • Sat, Sep 4, 2021

  • Sat, Sep 4, 2021

  • Chương 43: San Francisco*

    Sat, Sep 4, 2021

  • Sat, Sep 4, 2021

  • Sat, Sep 4, 2021

  • Sun, Sep 5, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Chương 48: Túi chườm nóng

    Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 65: Học sinh tè học

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 66: Kiểm tra mức độ khỏe

    Mon, Jan 17, 2022

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 68: Khuyên tai phỉ thúy

    Mon, Jan 17, 2022

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Fri, Feb 4, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

    Xem thêm: người yêu mắc chứng trầm cảm

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Thu, Mar 31, 2022

Tên truyện : Bạch Nguyệt Quang Trong Kim Ốc
    
    Tác fake : Hồ Ly Bất Quy
    
    Editor: Dã Kiến , _tieu_cuc_hoa_
    
    Số chương : 77c + 3pn
    
    Nhân vật chủ yếu : Minh Dã × Dung Kiến
    
    tag : Bệnh thần kinh trung ương thâm nho trọng sinh nam giới chủ yếu công × Mỹ mạo lắm câu nói. nam giới fake nữ giới thụ
    
    Thể loại : Đam mỹ , 1×1 , tân tiến , công ty thụ , xuyên thư , thanh xuân vườn ngôi trường , ngọt sủng , HE , tuy nhiên khiết , hào môn thế gia 
    
    Tình trạng phiên bản gốc : Hoàn thành
    
    Tình trạng edit : Hoàn chủ yếu văn 
    
    Nguồn : Kho Tàng Đam Mỹ - Fanfic, wiki,....
    
    Đôi câu nói. ham muốn phát biểu : Truyện được edit phi ROI, chưa xuất hiện sự được chấp nhận của người sáng tác, đó cũng là lần thứ nhất bản thân edit nên chắc chắn rằng còn nhiều thiếu thốn sót, gạch men đá nài nhận. Truyện chỉ trúng với phiên bản gốc 70-80%. Chỉ đăng bên trên Wattpad.
    Không REUP, ko gửi VER
    
    Một cỗ truyện không tồn tại khúc phân tách không tồn tại cao trào, chỉ mất cuộc sống đời thường thản nhiên của nhị nvc thôi ^^