cặp đôi cầm thú

  • Reads 591,736
  • Votes 12,583
  • Parts 59

Complete, First published Jun 10, 2015

Bạn đang xem: cặp đôi cầm thú

Table of contents

  • Fri, Feb 19, 2016

  • Chương 1: Giang Bươm Bướm PK Xảo Nhạc Tư*

    Fri, Feb 19, 2016

  • Chương 2: Hương Thuỷ Hữu Độc

    Sat, Feb trăng tròn, 2016

  • Chương 3: Biến Đổi Sau Khi Say Rượu

    Sun, Feb 21, 2016

  • Chương 4: Màn Trình Diễn Rực Rỡ

    Mon, Feb 22, 2016

  • Chương 5: Tâm Trạng Không Tốt

    Tue, Feb 23, 2016

  • Chương 6: Khi Dễ Người Bị Thương

    Thu, Feb 25, 2016

  • Chương 7: Những Ngày Tháng Tuổi Trẻ Trôi Qua Nhanh Chóng

    Tue, Mar 15, 2016

  • Chương 8: Tuổi TX Thanh Xuân Bị Chó Ăn

    Wed, Mar 16, 2016

  • Chương 9: Dị Ứng Phấn Hoa

    Tue, Mar 22, 2016

  • Chương 10: Bác Sĩ Dịu Dàng Ôn Nhu - Ôn Thiều Thanh

    Wed, Mar 23, 2016

  • Chương 11: Bán Thận Không Bán Thân

    Thu, Mar 24, 2016

  • Chương 12: Bác Sĩ Ôn Không Dễ Chọc

    Fri, Mar 25, 2016

  • Chương 13: Bạc Tình Hà Rất Cay

    Fri, Apr 1, 2016

  • Chương 14: Công Chúa Thời Trước

    Fri, Apr 22, 2016

  • Chương 15: Đa Tình Lại Bị Nỗi Đau Vô Tình

    Tue, Apr 26, 2016

  • Chương 16: Anh Hai Nhà Họ Kiều

    Fri, May trăng tròn, 2016

  • Chương 17: Trùng Hợp Bất Đắc Dĩ

    Thu, Jul 7, 2016

  • Chương 18: Muốn Đổ Tội Cho Người Khác

    Sun, Jul 10, 2016

  • Sun, Aug 14, 2016

  • Chương 20: Giang Bươm Bướm Tức Giận

    Wed, Aug 24, 2016

  • Mon, Sep 5, 2016

  • Chương 22: Bạc Tình Trọng Dương

    Tue, Sep 13, 2016

  • Sun, Oct 9, 2016

  • Chương 24: Công Viên Trò Chơi

    Mon, Oct 10, 2016

    Xem thêm: hoàng hậu nương nương đích năm xu đặc hiệu

  • Chương 25: Cô Gái Khác Biệt

    Wed, Oct 19, 2016

  • Mon, Oct 24, 2016

  • Mon, Oct 31, 2016

  • Chương 28: Bị Chó Điên Cắn

    Wed, Nov 9, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Chương 30: Giữ Mình Trong Sạch

    Wed, Nov 16, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Chương 32: Những Năm Tháng Đã Qua...

    Sat, Nov 19, 2016

  • Chương 33: Thu Dọn Sạch Sẽ

    Mon, Nov 28, 2016

  • Chương 34: Ngọt Cực Kỳ Ngọt

    Fri, Dec 2, 2016

  • Sat, Dec 10, 2016

  • Wed, Dec 14, 2016

  • Sat, Dec 17, 2016

  • Chương 38: Ý Loạn Tình Mê

    Tue, Dec trăng tròn, 2016

  • Sat, Dec 31, 2016

  • Mon, Jan 2, 2017

  • Fri, Jan 13, 2017

  • Chương 42: Xảy Ra Biến Cố

    Tue, Jan 24, 2017

  • Chương 43: Một Tên Trúng Hai Đích

    Tue, Jan 24, 2017

  • Chương 44: Giương Cung Bạt Kiếm

    Fri, Jan 27, 2017

  • Sat, Jan 28, 2017

  • Sat, Jan 28, 2017

  • Sat, Jan 28, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

  • Chương 49: Bỏ Trốn Bị Bắt Về

    Sun, Jan 29, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

  • Chương 51: Không Được Tự Nhiên

    Sun, Jan 29, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

  • Chương 56: Lưu Manh Chơi Cờ Với Lưu Manh

    Sun, Jan 29, 2017

  • Chương 57: Tân Giang Độc Nhất Vô Nhị

    Xem thêm: đọc truyện thượng ẩn

    Sun, Jan 29, 2017

  • Sun, Jan 29, 2017

Khi còn đến lớp, phen thứ nhất Mạnh Lai nhận ra Giang Thánh Trác, với phát biểu với Kiều Nhạc Hi: "Giang Thánh Trác khoác ăn mặc quần áo đặc biệt với phẩm vị."
    
    
    "Ừ, mặt mày người dạ thú!"
    
    
    "Nhìn qua loa đặc biệt nhã nhặn."
    
    
    "Lịch sự? A, chính, lịch sự và trang nhã bại hoại thì có!"
    
    
    "Nhìn qua loa thiệt sự ko bó buộc."
    
    
    "Phóng đãng ko khiên chế được! Thật rời khỏi bản thân cảm nhận thấy với nhị chữ mến phù hợp với cậu tớ rộng lớn."
    
    
    "............"
    
    
    Vài năm tiếp theo....
    
    
    "Chỉ với sắc tố nhã nhặn thế này mới nhất xứng với cùng 1 công tử phong lưu phóng khoáng, mị lực phun rời khỏi tứ bề, tuổi hạc trẻ con anh tuấn như tớ đây!"
    
    
    "Dạ, dạ, dạ, mị lực phun rời khỏi tứ bề, van nài ngài phun rời khỏi không nhiều thôi, cảnh giác ko thì tinh ma tẫn người mất!" (hết tinh ma lực thì người chết).

#4