điềm báo mạt thế

  • Reads 129,012
  • Votes 5,994
  • Parts 79

Ongoing, First published Nov 23, 2018

Bạn đang xem: điềm báo mạt thế

Table of contents

  • Fri, Nov 23, 2018

  • Fri, Nov 23, 2018

  • Fri, Nov 23, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Tue, Nov 27, 2018

  • Tue, Nov 27, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Sat, Dec 1, 2018

  • Sat, Dec 1, 2018

  • Sun, Dec 2, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Fri, Dec 7, 2018

  • Fri, Dec 7, 2018

  • Sat, Dec 8, 2018

  • Sat, Dec 8, 2018

  • Sun, Dec 9, 2018

  • Sun, Dec 9, 2018

  • Mon, Dec 10, 2018

  • Tue, Dec 11, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

    Xem thêm: lâm phàm truyện

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Fri, Jan 4, 2019

  • Fri, Jan 4, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Sat, Nov 9, 2019

    Xem thêm: xuyên sách chim hoàng yến nhà nhị gia thành tinh rồi

  • Sat, Nov 9, 2019

  • Sun, Nov 10, 2019

Tên truyện: Điềm Báo Mạt Thế
    
    Tác giả: Thất Dạ Vong Tình
    
    Thể loại: Đam Mỹ, Chủng Điền, Mạt Thế, Dị Năng, Thanh Mai Trúc Mã, Thiên Tai Nhân Họa. 
    
    Trung khuyển công x Ôn nhu thụ
     
    Tình trạng: Hoàn Chính Văn.
    
    Nhân vật chính: Diệp Cẩm Khê, Khương Thần ┃
    
    Nhân vật phụ: Ông nội, bà nội, Đại hướng dẫn ┃ 
    
    Edit: Wenny
    
    Beta: Anzumeow
    
    Với sự trợ hùn của: QT, Google, và các bạn Anzumeow
    
    Tình trạng: 95/143 chương
    
    Văn án:
    
    Diệp Cẩm Khê bị bồn hoa nhập phòng nghỉ rớt trúng đầu, kể từ Lúc thương lành lặn thì thông thường xuyên hay mộng đè, luôn luôn luôn luôn là những trường hợp hi hữu tai hoạ, khiến cho cậu cảm nhận thấy cực kỳ nỗi buồn.
    
    Một ngày nọ, nhận ra thông tin bên trên TV, cậu trừng trị hiện nay những cơn mơ cơ ko cần đơn giản  nằm mê, tuy nhiên là những chuyện tiếp tục đột biến nhập sau này. Mạt thế giáng lâm, loại người làm thế nào vượt lên quan ải trở ngại này?
    
    Diệp Cẩm Khê nằm trong người thân trong gia đình của cậu cần làm thế nào nhằm sống sót nhập thời mạt thế?
    
    Tác phẩm này không tồn tại xác sinh sống.
    
    Theo dòng sản phẩm thời hạn, thời kỳ tận thế từ từ sở hữu những tín hiệu rõ nét.Tác phẩm này thiên về chủng điền văn thời mạt thế, hầu hết ghi chép về loại người thực hiện thế nào là nhằm thích nghi với việc đổi khác của yếu tố hoàn cảnh, nhằm sinh sống sót và sống sót nhập toàn cầu mới mẻ.
    
    👉 BẢN EDIT CHƯA ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA CHÍNH CHỦ ❤
    
    Link chủ yếu chủ: https://nyny41.wordpress.com/dam-my-edit/diem-bao-mat-the-2/

#15dịnăng