ở show tuyển nữ idol làm trà xanh

  • Reads 160,751
  • Votes 12,448
  • Parts 71

Ongoing, First published Jul 01, 2021

Bạn đang xem: ở show tuyển nữ idol làm trà xanh

Table of contents

  • Sat, Jul 10, 2021

  • Chương 1: Tiếp tục xuyên sách

    Sat, Jul 10, 2021

  • Chương 2: Phỏng vấn và họp mặt những thực luyện sinh

    Sun, Jul 11, 2021

  • Chương 3: 101 thực luyện sinh xinh như hoa

    Thu, Jul 15, 2021

  • Chương 4: Vũ đạo của Bành Thần

    Fri, Jul 16, 2021

  • Chương 5: Kết cổ động thích hợp đồng

    Mon, Jul 19, 2021

  • Chương 6: Hí khúc Côn khúc

    Tue, Jul đôi mươi, 2021

  • Chương 7: Scandal với hình họa đế

    Thu, Jul 22, 2021

  • Chương 8: Đêm trước buổi công thao diễn đầu tiên

    Sat, Jul 24, 2021

  • Chương 9: Bành Thần hát tướng tá thanh

    Mon, Jul 26, 2021

  • Thu, Jul 29, 2021

  • Chương 11: Đêm công thao diễn thứ nhất

    Sun, Aug 1, 2021

  • Chương 12: "Kẻ bịa đặt điều chớ thực hiện người nữa"

    Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Chương 13: Cô giáo Bành Thần

    Mon, Sep 6, 2021

  • Chương 14: Trà xanh xao công chúa

    Mon, Sep 6, 2021

  • Chương 15: Mentor học tập viên yêu thương quí nhất

    Wed, Sep 8, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • Chương 17: Chửi nhiều, chi phí càng đầy

    Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 18: Bành Thần là rapper tôi quí nhất

    Sun, Sep 26, 2021

  • Chương 19: Anti người yêu thích có tính chuyên nghiệp nhất

    Sun, Oct 3, 2021

  • Chương 20: Ngày mon tôi là đái công chúa

    Thu, Oct 28, 2021

  • Chương 21: Kỹ năng thao diễn của tôi vô cùng tầm thường sao? Rõ ràng ở cấp cho hình họa hậu luôn luôn rồi mà

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 22: Ôi trời ôi! Sao tôi lại xinh đẹp nhất thế này !!!

    Sun, Nov 14, 2021

  • Chương 23: Khách mặt hàng là phụ thân, là mẹ

    Sun, Nov 14, 2021

  • Chương 24: Không phụ thân ko mẹ

    Sun, Nov 21, 2021

  • Chương 25: Đoàn thực hiện phim này bị úng óc rồi à???

    Tue, Nov 30, 2021

  • Chương 26: Người con trẻ tuổi tác ko trải sự đời!

    Wed, Dec 1, 2021

  • Chương 27: Ế bởi vì thực lực

    Wed, Dec 1, 2021

  • Chương 28: Chồng yêu thương đang được hoảng sợ ư?

    Wed, Dec 1, 2021

  • Chương 29: Trời sinh rời khỏi đang được đẹp nhất như vậy rồi!!

    Wed, Dec 1, 2021

  • Chương 30: Giang Tư Ngôn đem đẹp nhất trai không? Thân hình này của anh ấy tớ...

    Tue, Dec 7, 2021

  • Chương 31: Quý khách hàng nhỏ tình nhân câu của tôi ơi, cảm ơn cậu!!! *

    Sat, Dec 11, 2021

  • Chương 32: Thực lực của tôi ko được chấp nhận screentime không nhiều như vậy!!!

    Sun, Dec 19, 2021

  • Chương 33: Mấy người ham muốn tôi tức bị tiêu diệt vừa được à?

    Fri, Dec 31, 2021

  • Chương 34: Tôi tấn công cô ấy lúc nào, tôi chỉ ...

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 35: Kho báu thiếu thốn nữ

    Xem thêm: sau khi gả cho ông cha có phong cách thời trang smart của tra công

    Mon, Jan 17, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 37: Chuyện gì xẩy ra với nhị người thế

    Thu, Feb 3, 2022

  • Chương 38: Anh trình bày coi, liệu cô tớ đem đang được lừa Giang Tư Ngôn...

    Thu, Feb 3, 2022

  • Chương 39: Bài rap thứ nhất có tên "Trà xanh"...

    Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 40: Thông thường bị tiêu diệt còn giản dị và đơn giản rộng lớn sinh sống...

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 41: Tại sao ko nhằm Úc Phi lên màn biểu diễn nhỉ...

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 42: Đến cả thầy Úc cũng hoàn toàn có thể học tập hát "Trà xanh"...

    Tue, Apr 5, 2022

  • Chương 43: Đã đến thời điểm gửi tấm hình họa chụp màn hình hiển thị này...

    Sun, May 8, 2022

  • Chương 44: Nhà tư bạn dạng xấu xí thiếu hiểu biết nhiều tình yêu!...

    Mon, May 23, 2022

  • Chương 45: Sao lại khóc, nín khóc ăn lối nào!...

    Mon, May 23, 2022

  • Chương 46: Giang ca, xài chuẩn chỉnh kép hoặc quá ta!

    Sun, Jun 5, 2022

  • Chương 47: Những gì tôi biết trình bày là...

    Sun, Jun 12, 2022

  • Chương 48: Mục hot tìm kiếm của ngày thời điểm hôm nay #Úc Phi hát quên lời#!

    Sun, Jun 19, 2022

  • Chương 49: Trợ lý của Khúc Linh

    Mon, Jun 27, 2022

  • Chương 50: Huấn luyện viên trưởng tổ rap

    Mon, Jul 4, 2022

  • Chương 51: Thẹn thùng đồ vật gi vậy chứ...

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 52: Mặc bao vận chuyển cũng đẹp nhất nữa...

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 53: Diễn lại thêm nữa...

    Sun, Jul 24, 2022

  • Chương 54: Diễn viên tướng tá thanh cút kể chuyện ma

    Sun, Jul 31, 2022

  • Chương 55: Chuyển nghề nghiệp phiền toái quá, thay đổi các bạn trai thôi...

    Sun, Aug 28, 2022

  • Chương 56: Chứ cô khồng hề bị buộc CP hả?

    Mon, Sep 5, 2022

  • Chương 57: Tiêu chuẩn chỉnh kép nhiều người biết đến Trung Quốc???

    Tue, Sep 13, 2022

  • Chương 58: Một Khi phụ phái nữ đang được trở thành đẹp nhất trai, thì con trai cũng bởi vì không

    Sun, Sep 18, 2022

  • Chương 59: CP là đem thật!!!

    Sun, Nov 6, 2022

  • Chương 60: Chả lẽ là vấn đề ước đang được trở thành sự thực sao...

    Sun, Nov 13, 2022

  • Chương 61: Chị gái ngôi nhà em ko cần dạng người bại liệt đâu...

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 62: Cố lên, tất cả chúng ta hoàn toàn có thể thắng tuy nhiên...

    Tue, Jan 24, 2023

  • Chương 63: Không hoảng sợ bị trộm, chỉ hoảng sợ bị người thương nhớ...

    Sun, Feb 26, 2023

  • Chương 64: Nghe bảo mến chung giải lan stress...

    Fri, Jul 21, 2023

  • Chương 65: Thỏa thuận 1 tỷ trước nhá?

    Sat, Jul 29, 2023

  • Chương 66: Khoảnh tương khắc khắc sâu vào tâm trí...

    Sun, Aug 6, 2023

  • Chương 67: Người con trai ko biết xấu xa hổ...

    Sun, Aug 13, 2023

  • Chương 68: Phú bà nhiều nứt đánh đố sụp đổ vách...

    Sun, Aug 13, 2023

  • Chương 69: Diễm áp* nhiều cũng trở thành quen thuộc...

    Sun, Aug 27, 2023

    Xem thêm: thiếu soái phu nhân trốn nữa rồi

  • Chương 70: Chỉ cần thiết thành công xuất sắc dòng sản phẩm gì rồi cũng hoàn toàn có thể xảy ra

    Sun, Sep 17, 2023

Bản gốc: http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=4917651
    Tên gốc: Tại phái nữ đoàn tuyển chọn tú tiết mục trung đương trà xanh
    Tác giả: Cố Vô Ngân
    Editor: Cereusfall
    Số chương: 152
    Thể loại: Ngôn tình, Cận đại , Hiện đại , HE , Tình cảm , Ngọt sủng , Xuyên sách , showbiz, Sảng văn , Nhẹ nhàng , ấm cúng áp , Duyên trời tác thành, phái nữ chủ

#139ngontinh