sau khi chia tay tra công điên rồi

  • Reads 589,403
  • Votes 28,739
  • Parts 171

Ongoing, First published Jun 02, 2021

Bạn đang xem: sau khi chia tay tra công điên rồi

Table of contents

  • Wed, Jun 2, 2021

  • Wed, Jun 2, 2021

  • Chương 2: Người lanh lợi tiếp tục biết độ quý hiếm bản thân nằm tại đâu.

    Wed, Jun 2, 2021

  • Chương 3: Quái vật bất phái mạnh bất nữ giới.

    Thu, Jun 3, 2021

  • Chương 4: Thân thể của cậu tôi vẫn ngán.

    Thu, Jun 3, 2021

  • Chương 5: Tìm một kim ngôi nhà mới nhất.

    Fri, Jun 4, 2021

  • Chương 6: Cậu hạ tiện vì vậy.

    Fri, Jun 4, 2021

  • Chương 7: Cậu ko xứng với khuôn mặt này (1)

    Fri, Jun 4, 2021

  • Chương 8: Cậu ko xứng với khuôn mặt này (2)

    Sat, Jun 5, 2021

  • Chương 9: Hoàn toàn kết đốc.

    Sat, Jun 5, 2021

  • Chương 10: Nửa mặt mày mặt bị đập phá tướng tá.

    Sun, Jun 6, 2021

  • Chương 11: Trẻ con cái thực sự phiền phức!

    Mon, Jun 7, 2021

  • Chương 12: Đứa trẻ con này là con cái của cậu?

    Thu, Jun 10, 2021

  • Thu, Jun 10, 2021

  • Chương 14: Từ ni về sau rời cút Thịnh Diễn Chi.

    Sat, Jun 12, 2021

  • Chương 15: Cậu dám tính kế tiếp tôi!

    Sun, Jun 13, 2021

  • Chương 16: Hai rạch bên trên má trái?

    Mon, Jun 14, 2021

  • Chương 17: Tôi với nên hay là không so với cậu thiệt tốt?

    Tue, Jun 15, 2021

  • Chương 18: Tôi vẫn không thể quí anh!

    Wed, Jun 16, 2021

  • Chương 19: Mặt cậu ko được.

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 20: Vừa đe doạ một vừa hai phải dỗ ngon dỗ ngọt.

    Sat, Jun 19, 2021

  • Chương 21: Thay Giang Tinh Thần group nồi.

    Mon, Jun 21, 2021

  • Chương 22: Chúng con cái là tình nhân.

    Tue, Jun 22, 2021

  • Chương 23: Diễn như ko biểu diễn.

    Thu, Jun 24, 2021

  • Chương 24: Giả thực hiện tình nhân.

    Sat, Jun 26, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Fri, Jul 2, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Chương 27: Quản sinh sống bị tiêu diệt cậu tao thực hiện gì!

    Sat, Jul 10, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 30: Không được cho phép nằm trong người không giống dây dính.

    Tue, Jul 13, 2021

  • Chương 31: Cho cậu tao một ít giáo huấn.

    Wed, Jul 14, 2021

  • Chương 32: bấm đầu van nài lỗi.

    Thu, Jul 15, 2021

  • Chương 33: Thấy bị tiêu diệt nhưng mà ko cứu!

    Fri, Jul 16, 2021

  • Chương 34: Muộn một bước.

    Sun, Jul 18, 2021

  • Chương 35: Người của anh ý, anh tự động lo!

    Mon, Jul 19, 2021

  • Chương 36: Người phụ nữ giới này sinh cho tới anh!?

    Wed, Jul 21, 2021

  • Chương 37: Thích Lâm Cẩn? Sầu cười!

    Sat, Jul 24, 2021

  • Chương 38: Tự bản thân nhiều tình.

    Tue, Jul 27, 2021

  • Chương 39: Cậu đơn thuần bị thương một ít thôi nhưng mà.

    Sat, Jul 31, 2021

  • Chương 40: Cậu ko cảm nhận thấy hổ mắc cỡ hoặc sao!

    Fri, Aug 6, 2021

  • Chương 41: Đừng thực hiện tôi thất lạc mặt mày.

    Mon, Aug 9, 2021

  • Sun, Aug 15, 2021

  • Chương 43: Tôi nên trừng trị cậu thế này đây?

    Sat, Aug 21, 2021

  • Sun, Aug 22, 2021

  • Chương 45: Che chở người trong tâm địa.

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 46: Đừng với lại cho tới cầu van nài tôi!

    Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 47: hiểu được chân tướng tá (1)

    Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 48: hiểu được chân tướng tá (2)

    Fri, Sep 3, 2021

  • Chương 49: Luyện tập dượt hít.

    Sat, Sep 4, 2021

  • Chương 50: Ai góp vốn đầu tư cho tới Lâm Cẩn?

    Mon, Sep 6, 2021

  • Chương 51: Đột trị hoả thiến.

    Tue, Sep 7, 2021

  • Chương 52: Cậu ngủ với tôi!

    Thu, Sep 9, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Chương 54: Cậu vẫn chính là tiện như vậy!

    Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Chương 55: Chó ngôi nhà với tang.

    Sun, Sep 26, 2021

  • Chương 56: Mượn rượu fake điên.

    Thu, Oct 7, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Chương 58: Lựa lựa chọn cứu giúp ai.

    Mon, Oct 25, 2021

  • Chương 59: Cùng cút M quốc với tôi.

    Tue, Oct 26, 2021

  • Chương 60: Chúng tao ở với mọi người trong nhà cút.

    Mon, Nov 1, 2021

  • Chương 61: Quyết đoán dọn đi!

    Mon, Nov 8, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Chương 63: Chậm rãi gạt bỏ hắn.

    Sat, Nov 27, 2021

  • Chương 64: Tôi sẽ không còn lại thay cho hắn group nồi!

    Sun, Nov 28, 2021

  • Chương 65: Sẽ ko nên mong muốn chia ly hắn đi?

    Mon, Dec 6, 2021

  • Chương 66: Thấy cậu xứng đáng thương nhưng mà thôi!

    Mon, Dec 13, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Chương 68: Kì thiệt tôi cũng ko ngán ghét bỏ cậu cho tới vậy!

    Fri, Dec 24, 2021

  • Chương 69: hiểu được chân tướng tá chào bán bản thân.

    Sat, Dec 25, 2021

  • Chương 70: Người ko cần thiết.

    Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 71: Chúng tao hoàn toàn có thể demo xem?

    Mon, Jan 3, 2022

  • Chương 72: Không vày thực hiện chúng ta chóng.

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 73: Hắn so với Lâm Cẩn với hào hứng.

    Wed, Jan 26, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Chương 75: Tìm ko thấy Lâm Cẩn.

    Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Chương 76: Là anh kinh hãi Lâm Cẩn!

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 77: Ba phụ thân ko cần thiết con cái.

    Tue, Mar 8, 2022

  • Chương 78: Thay cậu chiếu cố người thân.

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 79: Em chớ ngán ghét bỏ tôi.

    Thu, Mar 17, 2022

  • Chương 80: Hắn trái ngược nhiên gạt tôi!

    Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 81: Đừng thực hiện tôi kinh tởm anh!

    Tue, Mar 29, 2022

  • Chương 82: Lâm vô mê man đợt nữa.

    Sun, Apr 3, 2022

  • Chương 83: Hắn và Giang Tinh Thần xoay lại?

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 84: Nhớ em cho tới trị điên.

    Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 85: Thiếu Thịnh Diễn Chi một ân tình.

    Xem thêm: lang gia bảng

    Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 86: Hắn đang trở thành quá khứ của Lâm Cẩn.

    Sun, Apr 17, 2022

  • Chương 87: Em chớ xay tôi!

    Fri, Apr 22, 2022

  • Chương 88: Dâng mạng cho tới em (1).

    Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 89: Dâng mạng cho tới em (2).

    Mon, May 2, 2022

  • Chương 90: Lâm Cẩn xứng đáng thương cậu mới nhất nằm trong cậu ở với mọi người trong nhà.

    Thu, May 5, 2022

  • Thu, May 12, 2022

  • Chương 92: Đàn ông Khi yêu thương thiệt ấu trĩ.

    Fri, May đôi mươi, 2022

  • Chương 93: Thích em ghen tị vì thế tôi.

    Wed, May 25, 2022

  • Chương 94: Xét nghiệm ADN.

    Tue, May 31, 2022

  • Chương 95: Không vày tiễn biệt thằng nhóc cơ cút.

    Sat, Jun 11, 2022

  • Chương 96: Lâm Cẩn chóng chiếu.

    Sun, Jun 19, 2022

  • Chương 97: Em là của tôi!

    Tue, Jun 21, 2022

  • Chương 98: Quyết ko thoả hiệp!

    Fri, Jun 24, 2022

  • Chương 99: Vỏ quýt dày với móng tay nhọn.

    Wed, Jun 29, 2022

  • Chương 100: Muốn rước Lâm Cẩn cất giấu cút.

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 101: Em mong muốn gì tôi đều cho tới em.

    Sat, Jul 9, 2022

  • Mon, Jul 11, 2022

  • Chương 103: Chỉ với Lâm Cẩn mới nhất tác động cho tới xúc cảm của hắn.

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 104: Đừng lấy tình cũ cho tới phiền tôi!

    Wed, Jul 13, 2022

  • Chương 105: Không phô ân ái tiếp tục chết!

    Fri, Jul 22, 2022

  • Chương 106: Muốn Lâm Cẩn sinh con cái cho tới hắn.

    Sun, Jul 24, 2022

  • Chương 107: Hôn ko đầy đủ.

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 108: Con trai của phụ thân.

    Sun, Jul 31, 2022

  • Chương 109: Anh vẫn muốn nhận thêm một đứa nhỏ nữa không?

    Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 110: Gặp lại Giang Tinh Thần.

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 111: Có căn bệnh thì đi kiểm tra sức khỏe đi!

    Fri, Aug 5, 2022

  • Chương 112: Tại trong tâm địa anh, em là quý giá chỉ nhất.

    Sun, Aug 7, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Hi x Phong 1: Tự bản thân nhiều tình.

    Tue, Aug 16, 2022

  • Hi x Phong 2: Đừng có tạo ra sự không có căn cứ.

    Thu, Aug 18, 2022

  • Sat, Aug đôi mươi, 2022

  • Hi x Phong 4: Hảo tụ hảo tán*.

    Wed, Aug 24, 2022

  • Hi x Phong 5: Em tốt nhất có thể chớ với xuất hiện nay trước mặt mày tôi.

    Fri, Aug 26, 2022

  • Hi x Phong 6: Em thực hiện tôi cảm nhận thấy đặc biệt hồi hộp.

    Sun, Aug 28, 2022

  • Hi x Phong 7: Cũ ko cút, mới nhất ko cho tới.

    Tue, Aug 30, 2022

  • Hi x Phong 8: Phụng tử trở thành hít.

    Fri, Sep 2, 2022

  • Hi x Phong 9: Đường ai nấy cút.

    Mon, Sep 5, 2022

  • Hi x Phong 10: Em với cô tao là thật?

    Fri, Sep 9, 2022

  • Hi x Phong 11: Bởi vì thế quá quí em.

    Mon, Sep 12, 2022

  • Hi x Phong 12: Thẳng thắn sẽ tiến hành khoan hồng.

    Wed, Sep 14, 2022

  • Hi x Phong 13: Không được cho phép quí người không giống.

    Mon, Sep 19, 2022

  • Hi x Phong 14: Tần Phong đáp ứng.

    Fri, Sep 23, 2022

  • Hi x Phong 15: Chúng tao chớ liên hệ cùng nhau nữa.

    Mon, Sep 26, 2022

  • Hi x Phong 16: Hoảng hốt.

    Wed, Sep 28, 2022

  • Hi x Phong 17: Con quí em ấy.

    Fri, Sep 30, 2022

  • Hi x Phong 18: Gặp em thứ tự sau cùng.

    Mon, Oct 3, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Hi x Phong 20: quý khách hàng trai mới nhất của Lê Hi?

    Sun, Oct 16, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Hi x Phong 22: Chỉ mong muốn kết duyên với Lê Hi.

    Sat, Oct 22, 2022

  • Hi x Phong 23: Cậu cũng nghịch ngợm Tần Phong một thứ tự.

    Tue, Oct 25, 2022

  • Hi x Phong 24: Anh chỉ mong muốn em ấy.

    Thu, Nov 3, 2022

  • Hi x Phong 25: Anh đợi ko kịp.

    Mon, Nov 7, 2022

  • Hi x Phong 26: Chúng tao kết duyên cút.

    Sat, Nov 12, 2022

  • Phồn x Nhiên 1: Tin nhắn quấy rối.

    Sun, Dec 11, 2022

  • Phồn x Nhiên 2: Cho cậu nom chút sắc đẹp.

    Tue, Dec 13, 2022

  • Phồn x Nhiên 3: Nhất lăm le là Cố Dư Nhiên!

    Thu, Dec 15, 2022

  • Phồn x Nhiên 4: Bị người bịa bịa đặt.

    Sat, Dec 17, 2022

  • Phồn x Nhiên 5: Tin nhắn quấy rối là cậu gửi?

    Tue, Dec đôi mươi, 2022

  • Phồn x Nhiên 6: Cậu chớ cút.

    Thu, Dec 22, 2022

  • Phồn x Nhiên 7: Tôi biết vì thế sao Cố Dư Nhiên lại quí cậu.

    Sat, Dec 24, 2022

  • Phồn x Nhiên 8: Ngủ cùng với nhau.

    Tue, Dec 27, 2022

  • Phồn x Nhiên 9: Coi như trong tâm địa cậu phát biểu quí tôi.

    Sat, Dec 31, 2022

  • Phồn x Nhiên 10: Gọi anh.

    Thu, Jan 5, 2023

  • Phồn x Nhiên 11: Thật mong muốn cậu.

    Fri, Jan 13, 2023

  • Phồn x Nhiên 12: Dọn rời khỏi ở cộng đồng.

    Thu, Jan 19, 2023

  • Phồn x Nhiên 13: Cậu chớ hận tôi.

    Fri, Feb 3, 2023

  • Phồn x Nhiên 14: Cậu trói tôi lại cút.

    Thu, Feb 9, 2023

  • Phồn x Nhiên 15: Tôi cút nằm trong cậu.

    Sun, Feb 19, 2023

  • Phồn x Nhiên 16: Mang bầu.

    Wed, Mar 22, 2023

  • Phồn x Nhiên 17: Anh vẫn muốn đứa nhỏ này không?

    Tue, Apr 4, 2023

  • Phồn x Nhiên 18: Khoá chặt cả đời (Kết)

    Sun, Apr 9, 2023

  • Dương x Dịch 1: Biến cậu trở thành phụ nữ giới nhằm dùng?

    Mon, May 15, 2023

  • Dương x Dịch 2: Cậu tao câu dẫn tôi.

    Wed, May 24, 2023

  • Dương x Dịch 3: Chứng minh Xu thế nam nữ.

    Wed, Jun 7, 2023

  • Dương x Dịch 4: Miệng cậu tao thiệt ngọt.

    Wed, Jun 21, 2023

  • Dương x Dịch 5: Giới gay đặc biệt loàn.

    Thu, Aug 10, 2023

  • Dương x Dịch 6: Chịu uất ức.

    Sun, Sep 10, 2023

  • Dương x Dịch 7: Chọc bà xã tức phẫn nộ thì nên thực hiện sao?

    Tue, Oct 10, 2023

  • Dương x Dịch 8: Sao cậu hoàn toàn có thể ko nên gay?

    Sun, Oct 22, 2023

  • Dương x Dịch 9: Không vày thực hiện chúng ta giường?

    Wed, Dec 27, 2023

    Xem thêm: trở thành chị gái của nhân vật phản diện

  • Dương x Dịch 10: Đánh nhau!

    Fri, Dec 29, 2023

Hán Việt: Phân thủ hậu tra công phong liễu
    
    Tác giả: Giang Hoa Tự Hỏa
    
    Tình trạng: Hoàn thành
     
    Tình trạng edit: To be continue😁
    
    Thể loại: Đam mỹ, Hiện đại , HE, Tình cảm , Song khiết 🕊️ , Hào môn thế gia, Ngược luyến , Giới vui chơi,  đa phần CP , 1v1
    
    ---------------------------
    
    
    1, Trước ngược thụ sau ngược công, HE, tuy vậy khiết (chỉ góc nhìn thân thuộc thể)
    
    2, Truyện nhiều CP phụ, ai ko quí hí hửng lòng CLICK BACK. Cảm ơn!

#11nguoc