sau khi về nước bạn trai nhỏ cố chấp điên rồi

  • Reads 601,257
  • Votes 45,140
  • Parts 125

Ongoing, First published Jun 08, 2021

Bạn đang xem: sau khi về nước bạn trai nhỏ cố chấp điên rồi

Table of contents

  • Tue, Jul 13, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 2: Anh tớ vẫn với chúng ta trai

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 8: Đừng động vô người của tao

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 11: Chấm dứt ăn ý đồng

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 12: Chúng tớ chính thức lại từ trên đầu được không

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 14: Ôm em một chiếc đi

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 16: Cuộc trò chuyện

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 18: Bản hóa học thế giới là chi tiêu chuẩn chỉnh kép

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 19: Anh bao phủ lấy người không giống ư?

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 21: Hắn sát anh vượt lên rồi

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 22: Đứa nhỏ mái ấm tôi

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 23: ... Em làm những gì vậy?

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 24: Đừng cư xử với em như với hắn, được không?

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 25: Em ngoan ngoãn một chút

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 30: "Em vẫn cố rất là..."

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 31: Vậy thì cứ tin tưởng rằng, bản thân là yêu thương ai yêu thương cả đàng đi

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 32: Em ko nhằm người không giống chạm vào

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 34: Ước pháp tam chương

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 36: Vậy anh chớ dữ quá

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 37: Xuống tay tàn nhẫn thiệt đấy

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 38: Không cần thiết em cũng ko tương quan, em cần thiết anh

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 39: Thích là được rồi

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 40: Gặp một "người bạn"

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 42: Chắc là vì dương vật vượt lên đấy

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 43: chỉ bảo sao người tớ ko quí cậu

    Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 48: Cậu ăn năn hận rồi

    Fri, Aug 27, 2021

  • Sat, Aug 28, 2021

  • Sun, Aug 29, 2021

  • Chương 51: Cóc cút guốc, khỉ treo hoa

    Tue, Aug 31, 2021

  • Chương 52: Đến khi nghỉ dưỡng thì em chớ với nhưng mà kêu dừng

    Tue, Aug 31, 2021

  • Chương 53: Tôi rằng yêu thương em

    Sat, Sep 4, 2021

  • Chương 54: Nho nhỏ cũng rất rất đáng yêu

    Wed, Sep 8, 2021

  • Chương 55: Quỳ xuống, cắt

    Sat, Sep 11, 2021

  • Chương 56: Tôi với mái ấm rồi

    Sun, Sep 12, 2021

  • Chương 57: Tôi trở thành một con cái quỷ quái vật

    Mon, Sep 13, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Chương 59: Mọi sinh mệnh đều xứng danh trân trọng

    Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 60: Phòng ở vẫn còn đấy chứ?

    Fri, Sep 24, 2021

    Xem thêm: hoàn toàn mất kiểm soát

  • Chương 61: Phiền muộn của Phong Thừa

    Sun, Oct 3, 2021

  • Chương 62: Không sinh rời khỏi thì chớ xuống giường

    Thu, Oct 14, 2021

  • Fri, Oct 15, 2021

  • Chương 64: Pudding nhỏ thiệt ngọt

    Sat, Nov 6, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Chương 68: Đêm trước lúc phân tách xa

    Tue, Nov 23, 2021

  • Chương 69: "Gửi lời nhắn thoại hít tôi một chiếc."

    Mon, Nov 29, 2021

  • Tue, Dec 7, 2021

  • Tue, Dec 7, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 73: Nhân viên giao phó trang bị ăn

    Sun, Dec 12, 2021

  • Chương 74: Bé con cái vẫn sẵn sàng sẵn sàng chưa

    Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Fri, Dec 17, 2021

  • Chương 77: Trăng tối ni thiệt đẹp

    Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 78: Em căn vặn nó test coi, eo tôi bao nhiêu

    Tue, Dec 28, 2021

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Wed, Jan 5, 2022

  • Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 83: Bị bị tiêu diệt đặc biệt thảm

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 84: Trạng hoàng thái tử vong

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 85: Ai tối ni gào khóc

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 86: Cậu không tồn tại nguyên nhân gì nhằm phụ lòng anh

    Thu, Jan 13, 2022

  • Thu, Jan đôi mươi, 2022

  • Chương 88: Lâm Nhiễm phát triển thành mất

    Thu, Jan 27, 2022

  • Chương 89: Trung tâm chữa trị

    Wed, Feb 2, 2022

  • Chương 90: Xin lỗi, về trễ

    Wed, Feb 9, 2022

  • Chương 91: Sẽ mãi mãi ko tách xa xôi em

    Wed, Feb 9, 2022

  • Chương 92: Tất cả người xem vẫn biết

    Thu, Feb 10, 2022

  • Chương 93: Phó tiên sinh, quãng đời còn sót lại xin xỏ được chỉ giáo

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 94: Của tôi, ko cho tới gọi ông xã nữa

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 95: Tai mèo và đuôi mèo

    Sat, Feb 19, 2022

  • Chương 96: Em ấy quan trọng ngoan

    Sat, Feb 19, 2022

  • Chương 97: Hắn ko biết xấu xa hổ

    Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Chương 98: Đừng nghịch ngợm, nhả ra

    Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Chương 100: Anh ko tin tưởng em

    Sat, Mar 5, 2022

  • Sat, Mar 5, 2022

  • Sat, Mar 5, 2022

  • Chương 103: Nuôi con cái chăm sóc già

    Sat, Mar 5, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Sun, Mar 13, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Sat, Mar 26, 2022

  • Sat, Mar 26, 2022

  • Chương 110: To gan góc vượt lên rồi

    Sun, Mar 27, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Thu, May 12, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Chương 115: Sinh nhật vui vẻ vẻ

    Sun, May 22, 2022

  • Chương 116: Tiểu lâu tinh

    Sun, May 22, 2022

  • Chương 117: Quà sinh nhật

    Tue, May 24, 2022

  • Chương 118: Tất cả của tôi đều là em

    Tue, May 24, 2022

  • Chương 119: Thích kể từ lâu rồi

    Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Sat, Aug đôi mươi, 2022

  • Sat, Aug đôi mươi, 2022

    Xem thêm: giúp ba cua lại mẹ nhé tiểu thuyết

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

Tên gốc: 回国后,偏执小男友疯了
    Tác giả: Miêu Giới Đệ Nhất Lỗ 
    QT+Raw: khotangdammyfanfic.blogspot.com
    Editor: _banhmimeo
    
    Thể loại: đam mỹ, 1x1, HE, gương vỡ lại lành lặn, niên thượng, giới vui chơi, tân tiến, đạo biểu diễn công x biểu diễn viên thụ, đàng trộn thủy tinh nghịch.
    
    Tình trạng bạn dạng gốc: Hoàn 148 chương chủ yếu văn + 2 PN
    
    CP chính: Phó Sinh (Trầm ổn định lí trí chỉ đối thụ nhẹ nhàng dạ công) x Tu Từ (Tâm cơ chấp nệ điên phê đái Hotgirl thụ)
    
    【 Anh phát sinh nhức lòng nằm trong áy náy, đều là đối phương cẩn trọng chi tiết tính nối tiếp từng bước 】
    
    Một câu tóm tắt: Cố chấp mĩ nhân thụ vừa phải điên vừa phải khiếp sợ.
    
    Quan niệm: Hướng về phía độ sáng, tất cả chúng ta cũng tiếp tục hóa đằm thắm trở thành một tia sáng sủa. Hãy cho tất cả những người căn bệnh tư tưởng một chút ít kiên trì nằm trong mến yêu, chớ thương tổn bọn họ.
    
    --  
    Không đáp ứng đúng mực 100% như bạn dạng raw
    Bản edit phi ROI, chưa tồn tại sự được chấp nhận của người sáng tác, vui vẻ lòng ko reup/chuyển ver bên dưới từng kiểu dáng.
    Bản edit chỉ được đăng lên bên trên wattpad _banhmimeo

#128hiệnđại