sủng phi thượng vị ký

  • Reads 10,117,915
  • Votes 226,130
  • Parts 157

Complete, First published Jul 29, 2016

Bạn đang xem: sủng phi thượng vị ký

Table of contents

  • Sat, Jul 30, 2016

  • Sat, Jul 30, 2016

  • Sat, Jul 30, 2016

  • Sat, Jul 30, 2016

  • Sat, Jul 30, 2016

  • Mon, Aug 1, 2016

  • Tue, Aug 2, 2016

  • Tue, Aug 2, 2016

  • Tue, Aug 2, 2016

  • Tue, Aug 2, 2016

  • Wed, Aug 3, 2016

  • Thu, Aug 4, 2016

  • Fri, Aug 5, 2016

  • Fri, Aug 5, 2016

  • Fri, Aug 5, 2016

  • Sun, Aug 7, 2016

  • Mon, Aug 8, 2016

  • Tue, Aug 9, 2016

  • Wed, Aug 10, 2016

  • Fri, Aug 12, 2016

  • Fri, Aug 12, 2016

  • Mon, Sep 26, 2016

  • Thu, Oct 6, 2016

  • Sat, Oct 15, 2016

  • Sun, Oct 16, 2016

  • Sun, Oct 16, 2016

  • Sun, Oct 16, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Fri, Oct 21, 2016

  • Sat, Oct 22, 2016

  • Sat, Oct 22, 2016

  • Thu, Oct 27, 2016

  • Fri, Oct 28, 2016

  • Fri, Oct 28, 2016

  • Fri, Oct 28, 2016

  • Sat, Oct 29, 2016

  • Sat, Oct 29, 2016

  • Thu, Nov 3, 2016

  • Thu, Nov 3, 2016

  • Fri, Nov 4, 2016

  • Fri, Nov 4, 2016

  • Fri, Nov 4, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Sun, Nov 13, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Sat, Nov 19, 2016

  • Sun, Nov đôi mươi, 2016

  • Sun, Nov đôi mươi, 2016

  • Sun, Nov đôi mươi, 2016

  • Fri, Nov 25, 2016

  • Sat, Nov 26, 2016

  • Sat, Nov 26, 2016

  • Sun, Nov 27, 2016

  • Fri, Dec 2, 2016

  • Sun, Dec 4, 2016

  • Thu, Dec 8, 2016

  • Thu, Dec 8, 2016

  • Sat, Dec 10, 2016

  • Sun, Dec 11, 2016

  • Thu, Dec 15, 2016

  • Thu, Dec 15, 2016

  • Thu, Dec 22, 2016

  • Thu, Dec 22, 2016

    Xem thêm: truyện phương tây 21

  • Thu, Dec 22, 2016

  • Thu, Dec 22, 2016

  • Thu, Dec 29, 2016

  • Fri, Dec 30, 2016

  • Fri, Dec 30, 2016

  • Sun, Jan 1, 2017

  • Mon, Jan 2, 2017

  • Fri, Jan 6, 2017

  • Fri, Jan 6, 2017

  • Fri, Jan 6, 2017

  • Sun, Jan 8, 2017

  • Mon, Jan 9, 2017

  • Mon, Jan 9, 2017

  • Sun, Jan 15, 2017

  • Mon, Jan 16, 2017

  • Thu, Jan 19, 2017

  • Fri, Jan đôi mươi, 2017

  • Sun, Jan 22, 2017

  • Mon, Jan 23, 2017

  • Thu, Jan 26, 2017

  • Fri, Jan 27, 2017

  • Fri, Jan 27, 2017

  • Fri, Jan 27, 2017

  • Fri, Jan 27, 2017

  • Mon, Jan 30, 2017

  • Mon, Jan 30, 2017

  • Mon, Jan 30, 2017

  • Wed, Feb 1, 2017

  • Wed, Feb 1, 2017

  • Wed, Feb 1, 2017

  • Thu, Feb 2, 2017

  • Fri, Feb 3, 2017

  • Sun, Feb 5, 2017

  • Sun, Feb 5, 2017

  • Mon, Feb 6, 2017

  • Mon, Feb 6, 2017

  • Tue, Feb 7, 2017

  • Wed, Feb 8, 2017

  • Thu, Feb 9, 2017

  • Fri, Feb 10, 2017

  • Fri, Feb 10, 2017

  • Mon, Feb 13, 2017

  • Tue, Feb 14, 2017

  • Thu, Feb 16, 2017

  • Thu, Feb 16, 2017

  • Thu, Feb 16, 2017

  • Mon, Feb đôi mươi, 2017

  • Wed, Feb 22, 2017

  • Fri, Feb 24, 2017

  • Sun, Feb 26, 2017

  • Tue, Feb 28, 2017

  • Fri, Mar 3, 2017

  • Mon, Mar 6, 2017

  • Wed, Mar 8, 2017

  • Sun, Mar 12, 2017

  • Mon, Mar 13, 2017

  • Wed, Mar 15, 2017

  • Thu, Mar 16, 2017

  • Fri, Mar 17, 2017

  • Sun, Mar 19, 2017

  • Sun, Mar 19, 2017

  • Tue, Mar 21, 2017

  • Tue, Mar 21, 2017

  • Wed, Mar 22, 2017

  • Thu, Mar 23, 2017

  • Fri, Mar 24, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Tue, Mar 28, 2017

  • Wed, Mar 29, 2017

  • Thu, Mar 30, 2017

  • Mon, Apr 3, 2017

  • Mon, Apr 3, 2017

  • Wed, Apr 5, 2017

  • Thu, Apr 6, 2017

  • Thu, Apr 6, 2017

  • Thu, Apr 6, 2017

  • Fri, Apr 7, 2017

    Xem thêm: cô vợ nóng bỏng tổng tài nhẹ chút thôi

  • Fri, Apr 7, 2017

  • Fri, Apr 7, 2017

[HOÀN]
    Thể loại: Trọng Sinh, Cung đấu, Điền văn
    Edit: Huệ Hoàng Hậu
    
    Convert: Củ Lạc
    http://www.tangthuvien.vn/forum/showthread.php?t=128156
    
    
    VĂN ÁN:
    Kiếp trước Cố Vân Yên gan ruột thuần lương bổng, ko giành ko thách thức, một lòng vì như thế Tiêu Dục, tuy nhiên lại nên Chịu đựng nỗi nhức tổn thất con cái, kết viên ôm hận nhưng mà bị tiêu diệt.
    
    Kiếp này trọng sinh,  nường mong muốn đem những nữ giới nhân từng tổn thương nường nàng dẫm nhừ bên dưới chân.
    
    Nàng nên thực hiện người phụ nữ giới cao quý nhất thiên hạ. Một khi nường được phong hậu, thực hiện khuôn nghi ngại thiên hạ, tiếp tục không một ai dám khi dễ dàng nàng!

#3lang