tiểu thuyết tỏ tình

  • Reads 546,314
  • Votes 17,300
  • Parts 51

Ongoing, First published Sep 13, 2021

Bạn đang xem: tiểu thuyết tỏ tình

Table of contents

  • Mon, Sep 13, 2021

  • [PHẦN I: MỞ ĐẦU] Chương 1: Gặp lại

    Thu, Sep 23, 2021

  • Chương 2: Chúng tôi không tồn tại mối liên hệ

    Tue, Sep 28, 2021

  • [PHẦN II: DÂU TÂY] Chương 3: Bắt bắt gặp cảnh tượng nhòa ám phóng đãng của anh

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 4: Cậu mến cậu tớ à?

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 5: Châu Kinh Trạch rằng qua quýt đại khái: "Chia tay rồi."

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 6: Kẹo bạc hà greed color lá

    Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 7: Người này hiện tại đang được là bằng hữu của doanh nghiệp, hãy gửi điều kính chào cho tới bọn họ.

    Sat, Dec 25, 2021

  • Chương 8: Mẹ kiếp, như này ai nhưng mà Chịu được.

    Sun, Dec 26, 2021

  • Chương 9: Sao lại sở hữu người xấu xí như thế chứ

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 10: Đổi mang đến cô một ly sữa

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 11: Đúng là với chút hứng thú

    Wed, Dec 29, 2021

  • Chương 12: Cô lưu giữ người của con cháu ở trên đây rồi

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 13: Cảm cảm nhận được khá rét kể từ sườn xương của anh

    Wed, Jan 26, 2022

  • Chương 14: Băng cá thể color hồng

    Thu, Jan 27, 2022

  • Chương 15: Nắm chặt tay nhau vô bóng tối

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 16: Vô tình cố ý tránh mặt anh

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 17: Thật rời khỏi bản thân và cậu là bạn làm việc nằm trong lớp hồi cấp cho ba

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 18: Kiểu phụ nữ ngoan ngoãn thế này cậu cũng mến à?

    Wed, Feb 16, 2022

  • Chương 19: Hứa Tùy, lại trên đây.

    Fri, Feb 18, 2022

  • Chương 20: Hứa Tùy, chúc cậu sinh nhật sung sướng.

    Tue, Feb 22, 2022

  • Chương 21: Bây giờ theo dõi xua cậu cần được xếp mặt hàng à?

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 22: Là mèo của nhị người

    Tue, Mar 1, 2022

  • Chương 23: Đối phương gửi cho tới đòi hỏi gọi video

    Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 24: Cậu ấy ko mến ngươi là sự việc thật

    Fri, Mar 4, 2022

    Xem thêm: ngã vi trụ vương chi ngạo khiếu phong thần

  • [PHẦN III: ĐÁ BÀO] Chương 25: Ông trên đây không thích mang đến cậu lên đường, cậu lên đường được chắc?

    Sat, Mar 5, 2022

  • Chương 26: Lần thứ nhất vô đời bị gạt qua 1 bên

    Sun, Mar 6, 2022

  • Chương 27: Có nên áo của tôi vẫn ở phần cậu không?

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 28: Cậu thả bản thân xuống trước đã

    Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 29: "Crush" Tình yêu thương thì thầm kín cháy rộp tuy nhiên nhút nhát và cụt ngủi

    Sat, Apr 16, 2022

  • Chương 30: Khiến người tớ lắc động

    Sun, May 1, 2022

  • Chương 31: Xin lỗi nhé, cậu ngoan ngoãn quá tuyệt vời rồi.

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 32: Bắt đầu kể từ thời điểm hôm nay tiếp tục demo ăn đồ dùng ngọt

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 33: Anh đăng một nội dung bài viết lên vòng chúng ta bè

    Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 34: Chạm nhẹ nhàng khóe môi cô

    Sun, Sep 25, 2022

  • Chương 35: Xoa nhẹ nhàng một chiếc như với như không

    Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 36: Chịu rồi, sao lại sở hữu người lắm chuyện vậy chứ.

    Thu, Oct 27, 2022

  • Chương 37: Hôn nhau qua quýt khăn giấy má chẳng nên là hít lưỡi sao?

    Fri, Dec 9, 2022

  • Chương 38: Bây giờ nó là của anh

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 39: Anh đang được rủ cô

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 40: Vẫn mãi ko vấn đáp tin tưởng nhắn

    Fri, Jan 6, 2023

  • Chương 41: Quan trọng là ông đó cũng rất rất hưởng trọn thụ

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 42: Đó là phu nhân của ông đây

    Thu, Jan 12, 2023

  • Chương 43: Ngoan, há miệng to.

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 44: Chủ động hít anh, phân phát rời khỏi một giờ đồng hồ "chụt".

    Mon, Jan 30, 2023

  • Chương 45: Cô cảm nhận thấy phiên bản thân thiện thiệt nực cười

    Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 46: Không nên ko thích

    Mon, Feb 6, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 48: "Tôi, mến, chúng ta."

    Tue, Mar 14, 2023

  • Chương 49: Bế cô cho tới bể rửa ráy

    Sat, Apr 1, 2023

    Xem thêm: bà xã của ảnh đế

  • Chương 50: Trước cơ chị tớ từng theo dõi xua cậu mình

    Sun, Jun 11, 2023

Tên truyện: Tỏ tình
    
    Tác giả: Ưng Chanh
    
    Nam nữ giới chính: Châu Kinh Trạch & Hứa Tùy 
    
    Thể loại: Hiện đại, yêu thương thì thầm, gương vỡ lại lành lặn, Chuyên Viên vô ngành, ước mơ, tự tại.
    
    Người dịch: Giang Hạ
    
    Tình trạng: Đang dịch
    
    P/s: Truyện bản thân dịch chỉ được đăng có một không hai phía trên wattpad và wordpress của tôi. Mong chúng ta ko reup và gửi ver bên dưới bất kể mẫu mã nào là. Lịch đăng tiếp tục không tồn tại lịch cố định và thắt chặt. Các chúng ta lưu ý đến trước lúc nhảy hố nhé. Cảm ơn chúng ta rất rất nhiều!

#71totinh