truyện cô ấy xinh đẹp như vậy

  • Reads 556,396
  • Votes trăng tròn,915
  • Parts 98

Complete, First published Mar 14, 2020

Bạn đang xem: truyện cô ấy xinh đẹp như vậy

Table of contents

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sun, Mar 15, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Tue, Mar 17, 2020

  • Wed, Mar 18, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Fri, Mar trăng tròn, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 11: Ngôi sao và mặt mũi trời

    Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 12: cũng có thể gạ gẫm phụ nữ hoặc không?

    Sun, Mar 29, 2020

  • Chương 13: Không nhằm ý cho tới cậu

    Mon, Mar 30, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 19: Đồng ý hoặc không?

    Tue, Apr 7, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Chương 23: Chỉ mong muốn nằm trong cậu

    Sat, Apr 11, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Chương 27: Tớ thưa tớ quí cậu

    Thu, Apr 16, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Chương 32: Càng thêm thắt nhằm ý

    Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Tue, Apr 28, 2020

  • Thu, Apr 30, 2020

  • Fri, May 1, 2020

  • Chương 43: Con ngựa hoang

    Sun, May 3, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Tue, May 5, 2020

  • Thu, May 7, 2020

  • Chương 46: Công chúa say giấc

    Sat, May 9, 2020

  • Mon, May 11, 2020

    Xem thêm: vạn giới tiên tung truyện full

  • Tue, May 12, 2020

  • Fri, May 15, 2020

  • Sun, May 17, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Chương 52: Không phân tách tay

    Sat, May 23, 2020

  • Wed, May 27, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Chương 55: Tình yêu thương đảm bảo chất lượng đẹp tuyệt vời nhất của tôi

    Tue, Jun 2, 2020

  • Fri, Jun 5, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Tue, Jun 16, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 62: Không gặp gỡ ko về

    Mon, Jun 29, 2020

  • Tue, Jun 30, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • Chương 67: Châm hay là không châm.

    Tue, Jul 7, 2020

  • Wed, Jul 8, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Chương 70: Tôi một vừa hai phải đoàn viên rồi.

    Sun, Jul 12, 2020

  • Tue, Jul 14, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Sat, Jul 18, 2020

  • Sun, Jul 26, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Chương 76: Dứt ko xong

    Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Sat, Aug 1, 2020

  • Chương 80: Một viên đường

    Sat, Aug 1, 2020

  • Mon, Aug 3, 2020

  • Wed, Aug 5, 2020

  • Thu, Aug 6, 2020

  • Chương 84: Mèo nhỏ Tiểu Trầm

    Sat, Aug 8, 2020

  • Mon, Aug 10, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Chương 88: 13 hoa lá hồng

    Mon, Aug 17, 2020

  • Tue, Aug 18, 2020

  • Wed, Aug 19, 2020

  • Thu, Aug trăng tròn, 2020

  • Sun, Aug 23, 2020

  • Tue, Aug 25, 2020

  • Chương 94: Ánh sáng sủa nhu hòa

    Thu, Aug 27, 2020

  • Fri, Aug 28, 2020

    Xem thêm: tru tiên truyện tranh full

  • Chương 96: Vây trở thành ( Hoàn chủ yếu văn)

    Fri, Aug 28, 2020

[ EDIT ]
    Truyện của người sáng tác : Lan Chức
    ( Tên Hán-Việt: Nàng vì vậy như vậy mĩ) 
    96 chương + 12 phiên nước ngoài.
    Edit #Salim
    Beta #Kumoe
    Lạnh lùng học tập thần X Yêu tinh ma học tập tra hoa khôi giảng đường
    "Trước Lúc quí cậu
    Tôi ko nên người điên cuồng
    Sau Lúc quí em
    Anh trước đó chưa từng đem lý trí"
    __by Cố Tinh Trầm __
    quý khách hàng học tập Bát Trung Đánh Giá Cố Tinh Trầm: vóc dáng dài,domain authority white, lạnh lẽo lùng nằm trong nhút nhát, toàn bộ cơ thể tư thế trí thức, là học tập bá vô học tập bá, học viên phụ vương đảm bảo chất lượng vô học viên phụ vương đảm bảo chất lượng.
    -Hứa Anh lặng lẽ trợn white mắt:Đồ lừa đảo!!
    quý khách hàng học tập Bát Trung Đánh Giá Hứa Anh: người mẫu chân dài, eo thon, đôi mắt to lớn, căn nhà đem chi phí, đơn giản kết quả tầm thường cho tới ko nỡ nom phụ thân u, là hoa khôi giảng đàng vô hoa khôi giảng đàng, thiếu thốn nữ giới bất hảo vô thiếu thốn nữ giới bất hảo.
    -Cố Tinh Trầm tương đối khí mỉm cười:Bé ngoan!
    Sau Lúc Hứa Anh học tập đoạn tiết nhị nghe được Đánh Giá của Cố Tinh Trầm, ngay lập tức đem giấy tờ của cậu... xé!!
    .... 
    - Lời cuối sách -
    Sau này lớn mạnh, Hứa Anh quí nhất là bao phủ lấy tay ck, căn vặn anh đem yêu thương cô ko, yêu thương nhiều thế nào là, đem nên hay là không yêu thương nhất.
    Cố Tinh Trầm tay cặp dung dịch lá tâm trí khoảnh khắc, nói:" Nói yêu thương em ko vì thế thưa hận, hận ko thế đem em thắp trở thành dung dịch lá hít vô phổi, hoặc là bóp nát nhừ rồi ăn, ai ai cũng ko thể lấy em lên đường."
    Hứa Anh kinh hồn đến mức độ quăng quật chạy, mắng to lớn đổi mới thái.
    Ban tối cô mới mẻ lặng lẽ cho tới mặt mũi anh:" Tốt nhất em tiếp tục là 1 trong viên kẹo đàng, ngậm ở vị giác anh, ngấm vô ngực anh, và ngọt ngào ở đầu trái ngược tim."
    " Tôi của niên thiếu thốn, đem lạnh lẽo nhất dáng vóc, cũng đều có ôn nhu nhất thương yêu."
    -------------
    Follow page:"Nhà đem nhị con cái mèo" Trên Facebook

#285hiendai