vợ tôi đáng yêu nhất quả đất

  • Reads 961,188
  • Votes 78,808
  • Parts 70

Complete, First published Oct 12, 2020

Bạn đang xem: vợ tôi đáng yêu nhất quả đất

Table of contents

  • Mon, Oct 12, 2020

  • Tue, Oct 13, 2020

  • Wed, Oct 14, 2020

  • Thu, Oct 15, 2020

  • Fri, Oct 16, 2020

  • Fri, Oct 23, 2020

  • Sat, Oct 24, 2020

  • Sat, Oct 24, 2020

  • Sat, Oct 24, 2020

  • Sun, Oct 25, 2020

  • Mon, Oct 26, 2020

  • Wed, Oct 28, 2020

  • Wed, Oct 28, 2020

  • Fri, Oct 30, 2020

  • Fri, Oct 30, 2020

  • Sat, Oct 31, 2020

  • Sat, Oct 31, 2020

  • Sun, Nov 1, 2020

  • Tue, Nov 3, 2020

  • Tue, Nov 3, 2020

  • Wed, Nov 4, 2020

  • Thu, Nov 5, 2020

  • Fri, Nov 6, 2020

  • Sat, Nov 7, 2020

  • Sun, Nov 8, 2020

  • Sun, Nov 8, 2020

  • Mon, Nov 9, 2020

  • Tue, Nov 10, 2020

  • Wed, Nov 11, 2020

  • Fri, Nov 13, 2020

  • Fri, Nov 13, 2020

  • Sat, Nov 14, 2020

  • Sat, Nov 14, 2020

  • Sun, Nov 15, 2020

    Xem thêm: nhân ngư rơi xuống tiểu thuyết

  • Sun, Nov 15, 2020

  • Mon, Nov 16, 2020

  • Wed, Nov 18, 2020

  • Sun, Nov 22, 2020

  • Mon, Nov 23, 2020

  • Wed, Nov 25, 2020

  • Wed, Nov 25, 2020

  • Fri, Nov 27, 2020

  • Fri, Nov 27, 2020

  • Sat, Nov 28, 2020

  • Sat, Nov 28, 2020

  • Sun, Nov 29, 2020

  • Sun, Nov 29, 2020

  • Mon, Nov 30, 2020

  • Mon, Nov 30, 2020

  • Wed, Dec 2, 2020

  • Wed, Dec 2, 2020

  • Thu, Dec 3, 2020

  • Sat, Dec 5, 2020

  • Sat, Dec 5, 2020

  • Sun, Dec 6, 2020

  • Mon, Dec 7, 2020

  • Mon, Dec 7, 2020

  • Tue, Dec 8, 2020

  • Tue, Dec 8, 2020

  • Wed, Dec 9, 2020

  • Wed, Dec 9, 2020

  • Thu, Dec 10, 2020

  • Fri, Dec 11, 2020

  • Sat, Dec 12, 2020

  • Sat, Dec 12, 2020

  • Sun, Dec 13, 2020

  • Mon, Dec 14, 2020

  • Tue, Dec 15, 2020

    Xem thêm: hạnh phúc là khi yêu anh

  • Thu, Dec 17, 2020

  • Thu, Dec 17, 2020

VỢ TÔI ĐÁNG YÊU NHẤT QUẢ ĐẤT
    
    Tên khác: Ngã lão bà toàn trái đất tối khả ái; Lão bà sỏa qua; Lão bà thiết bị ngốc. 
    Tác giả: Lục U U. 
    Thể loại: bách thích hợp, tân tiến, ngọt sủng, nhẹ dịu.
    Tình trạng: 69 chương edit trả. 
    Couple: Chu Dư - Họa Đường. 
    Edit: Alex (Wattpad: AlexGreen95). 
    _____________ 
    Giới thiệu
    
    Nghe trình bày Chu Dư, sao nữ giới võ thuật số 1 vô nam nữ cơ hội mức giá lùng, ko hoạt ngôn cũng chẳng thân thuộc thiện, nước ngoài trừ đóng góp phim thì không hề sở trường nào là không giống.
    
    Mãi cho tới một hôm, phóng viên báo chí chụp được cảnh Chu Dư kết thúc giục việc làm xong xuôi ngồi xổm góc tường gọi điện thoại thông minh...
    
    Gương mặt mũi trước giờ ko xúc cảm lại mỉm cười thiệt dịu dàng êm ả, nhỏ giọng thực hiện nũng với mặt mũi ê đầu dây: "Vợ ơi, bà xã ơi, ngày hôm nay cũng lưu giữ bà xã lắm lắm."
    
    *** 
    
    Gần phía trên Chu Dư vướng một bệnh dịch kì quái.
    
    Mỗi khi vạc dịch là tiếp tục coi Họa Đường như bà xã bản thân.
    
    Một câu tóm tắt: Hạng nhất thương vợ!
    _____________

#4bachhop